เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ดันอีกครั้ง น้องหมาหาบ้าน หลังอาน หางดาบ ขนฟู ตัวใหญ่ (เคส 9 ตัวค่ะ)

กระทู้คำถาม
จากกระทู้นี้ค่ะ  http://pantip.com/topic/31037357  มีผู้ใจบุญรับน้องๆไปดูแลบ้างแล้ว แต่ตอนนี้ยังเหลือน้องหมาให้จับจองอยู่อีกนะคะ บางท่านไม่รู้คิดว่าหมดแล้ว เลยต้องดันกระทู้อีกรอบ ตอนนี้ จขกท.อยู่ไกลไม่สามารถกลับเข้าไปถ่ายรูปได้อีก รบกวนผู้สนใจติดต่อสอบถามได้โดยตรงกับทางโรงพยาบาลสัตว์นัมเบอร์วัน (ราม2)  ได้เลยนะคะ เบอร์โทร  0-2752-7938 มือถือ 0-8130-76668 ค่ะ  (เคสลูกหมา 9 ตัว) อยากให้เข้าไปเห็นตัวจริง น้องๆน่ารัก รูปร่างดีค่ะ ถูกอกถูกใจ อุ้มกลับไปได้เลยค่ะ คุณหมอและพนักงานในโรงพยาบาลใจดีค่ะ  ไม่อยากให้ที่เหลือต้องกลับไปอยู่ที่เดิมอีก ส่วนแม่หมาหลังหาบ้านเสร็จ พี่ๆใจดีที่ช่วยกันออกค่าดูแลให้น้องๆหมาจะทำหมันให้ และหาที่อยู่ให้ค่ะ ถ้าไม่มีที่อยู่จริงๆ คงกลับไปไว้ที่เดิม (แต่หมาโตแล้วไม่ค่อยน่าห่วง ห่วงแต่ลูกๆเขา)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่