รบกวนช่วยจัดสเปคคอมสำหรับทำงาน AutoCad, Sketchup, 3D Max Vray Render ไว้สำหรับทำงานอินทีเรีย สถาปัตย์ หน่อยครับ

ผมกำลังเรียนอยู่ปีสาม คณะสถาปัตย์อะครับ กำลังจะเริ่มทำงานคอม ปิดเทอมนี้ก็ไปลงเรียน 3d Max ไว้
เลยมาถามพี่ๆ เรื่องจะหา pc ซักตัว งบยังไม่ได้กำหนดไว้ครับ อยากได้ที่เอาไว้ใช้จนถึงทำทีสิสตอน ปี 5 ได้เลย+อัพเกรดนิดหน่อย ไม่ค่อยรู้เรื่องครับ
รบกวนด้วยครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่