เกี่ยวกับบอนไซจีนครับ หาซื้อได้ที่ไหนในกรุงเทพมั้ยครับ .. อย่างในภาพนี่พอจะรอดมั้ยครับ T____T

กระทู้คำถาม
เกี่ยวกับบอนไซจีนครับ หาซื้อได้ที่ไหนในกรุงเทพมั้ยครับ .. อย่างในภาพนี่พอจะรอดมั้ยครับ T____T

พอดีของแม่อ่ะครับ เค้ารักมาก แต่เกิดไรขึ้นไม่รู้มันเดี้ยงไป พอมีทางชุบชีวิตมั้ัยครับ

ถ้าชุบชีวิตไม่ได้ อยากหาซื้อใหม่ให้เค้าอ่ะครับ หาได้ที่ไหนในกรุงเทพ หรือปริมณฑลมั้ยครับ ขอบคุณมากนะครับ

ต้นนี้แม่รักมาก แต่ก่อนใบตรึม แต่ไม่น่ารอด มันร่วงมานานแล้วอ่ะครับ พยายามทำหลายทางแล้วก็ไม่ฟื้น

ต้นนี้เพิ่งร่วงไปไม่นาน ไม่กี่สัปดาห์ แต่ทำไงก็ไม่ฟื้นเหมือนกัน ไม่น่าขาดน้ำนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่