ล้อคาร์บอนเก่าหรือหาล้ออลูใหม่ดีครับ

กระทู้คำถาม
พอดีจะขยับขยายล้อหมอบครับ ตัวเลือกคือ คาร์บอนเก่า(ไม่ถึงปี)มีปัญหาซี่คดเล็กน้อยและขอบล้อบวมครับ มีญาติจะปล่อยแถวๆ10000ครับไมาเกิน12000 เทียบกับการซื้อ scirocco อลูใหม่ น่าจะประมาณ9000กลางๆ ไม่ก็bitexครับ เพื่อนๆว่าจะเลือกอันไหนดีครับ

ปกติขับชานเมืองครับ ราชพฤกษ์ ชัยพฤกษ์ กาญจนา มีเข้าเมืองบ้าง av~25

ปล.ถ้าคาร์บอนขอบบวมจะมีปัญหาอะไรมั้ยครับเวลาปั่นเทียบกับอลู และแก้ยังไงได้บ้าง
แสดงความคิดเห็น