ฟิล์มกันรอย NB คุณภาพต่างกับพวกฟิล์มกันรอยแท๊ปแล็ต+มือถือมากใหมครับ

ฟิล์มกันรอยหน้าจอ NB ทั่วไป แผ่นละ 80-100 คุณภาพต่างกับฟิล์มกันรอย ดังๆ อย่าง focus vox มากใหมครับ พวกนี้แผ่นนึง 200 - 300 ทั้งๆที่แผ่นเล็กกว่า

พอดีเห็นราคาถูกกว่า ซื้อแบบด้านมา แต่ต้องมานั่งตัดเอง เจาะรูเอง เช็ดเอง แปะสก๊อตเทปนะครับ  อยากรู้ว่าคุณภาพแบบแพงๆเป็นยังไงครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่