ใช้ที่ตรวจไข่ตกมา 3 กล่องแล้วค่ะ ยังงงว่าตัวเองไข่ตกวันไหนกันแน่

เราตรวจไข่ตกมา 15 วันแล้วค่ะ
บนสุดคือวันแรก (เริ่มตรวจหลังจากประจำเดือนมา8วัน นับจากวันแรก)

วันแรกเข้มมาก เรานึกว่ามีไข่ตก ก็เลยจัดการกัน 1 ครั้ง
(รูปหัวใจคือวันที่เรามีอะไรกันกับแฟนค่ะ)

วันที่6 ก็เจอเข้มอีก งงมาก แต่ก็จัดไปอีกครั้ง กันไว้ ไม่รู้อันไหนของจริง
วันที่10 ก็เข้มอีก เราว่านี่ของจริงแน่ ก็เลยซ้ำเยอะเลยค่ะ

ไม่รู้ตัวเองไข่ตกวันไหนกันแน่
อยากถามความคิดเห็นเพื่อนๆพี่ๆ ที่มีประสบการณ์ใช้เจ้าตัวนี้ค่ะ

อีก2อาทิตย์จะซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจ
มีลุ้นว่าจะขึ้น2ขีดไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่