เพื่อนผู้หญิงของแฟนเรา..ทำไมทำตัวแบบนี้

ผู้หญิงคนนี้เป็นเพื่อนตั้งแต่สมัยเรียนปฐมโน่นค่ะ โคจรมาเจอกับแฟนเราได้เพราะfbไม่ได้คุยกันมา20กว่าปีเห็นจะได้ เธอก็มีครอบครัวมีลูกแล้วล่ะ ..
    เรื่องมันก็บังเกิดไม่กี่วันที่ผ่านมา เพราะมีงานเลี้ยงรวมรุ่น แฟนเราก็เอารูปที่งานมาโพสที่เฟส เธอก็โพสตอบว่า... "ในงานเธอพยายามจะใกล้ชิดผช. คนนึงเค้าช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย ..(เราอ่านดู ก็สงกะสัย งง)
   วันต่อมา เธอส่งไลน์มาหาแฟนเราแต่เช้าเลยค่ะว่า.... ส่งนมหนองโพมาให้ดู (พร้อมกับรูปถ่ายช่วงหน้าอกของเธอแบบตั้งใจค่ะ เต็มๆ ) แล้วก็ว่า หมีน้อยยังไม่ตื่นหรอ......แต่คนที่ตื่นคือเราเองค่ะ เราเปิดอ่าน อึ้ง!!3วิ .."อุบาท"อิอิ เราพิมพ์ไป แล้วยื่นให้แฟนดู แฟนเค้าได้แค่พูดว่า ผญ เค้าแรงแค่นี้อ่ะค่ะ แต่มันสมควรทำตัวแบบนี้ไหม
   ยังไม่จบค่ะ เธอก็พาโพสหน้าเฟสอีกแฟนเราประมาณว่าแอบชอบแอบปลื้ม นานแล้ว
** ขอความเห็นเพื่อนๆหน่อยค่ะ เราควรเครียเรื่องแบบนี้แนวไหนดี
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่