อย่า สงสัย ตุรกี เลยครับ เขาแกร่งที่สุดในบรรดาชาติอิสลาม

เนื่องจาก สหรัฐ ให้การสนับสนุนมานาน

ลองดู อาวุธ สิ โหดขนาดไหน ผมว่าถ้ารบแตกหักจริงๆ

สู้ยุโรปได้เกือบทุกประเทศ ผมว่าเป็นรองแ่ค่ เยอรมัน แต่สูสีกับ อังกฤษ ฝรั่งเศส ด้วยซ้ำถ้าไม่เล่นนิวเคลียร์ ไปดูทำเล ที่ตั้ง กองทัพเรือ กองทัพอากาศ กองทัพบก โหดมากนะครับ

ในบรรดาชาติมุสลิม ที่โหดๆไล่ๆกันก็มี

ตุรกีแกร่งสุด รองลงมา อียิปต์ และ อิหร่าน ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่