ซื้อของขวัญอะไรให้น้องชายดีคะ (●*∩_∩*●)

น้องชายอายุ 9 ขวบค่ะ  เกิดวันนี้ด้วย  แต่คิดไม่ออกว่าจะซื้ออะไรให้ดี  
พอถามเจ้าตัวก็บอกว่า ซื้ออะไรก็ได้ ผมเอาหมด แต่ไม่ยอมบอกว่าตัวเองชอบอะไร
แล้วเด็กวัยนี้อยากได้อะไรล่ะ ??  

ถ้าเป็นพวกเครื่องเขียนหรือเสื้อผ้า ญาติๆ ชอบซื้อให้ทุกปีเลย
ซีดีหนังพวกแปลงร่าง มดแดง มดดำ มดเอ๊กซ์ ฯลฯ ก็เต็มบ้าน ซื้อไปกลัวซ้ำอีก
ไม่รู้ช่วงนี้เด็กๆ เค้าดูการ์ตูนอะไรกันมั่งคะ เผื่อจะไปซื้อของที่มีตัวการ์ตูนอันนั้น

รบกวนเพื่อนๆ ที่มีน้องชาย หรือคุณพ่อ คุณแม่ที่มีลูกวัยนี้ ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยนะคะ ควรซื้ออะไรให้ดี
ถ้าเป็นไปได้ของบไม่เกิน 600 นะคะ  ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่