ทำอย่างไรถึงจะได้เพิ่มวงเงินบัตรเครดิตครับ ชำระเต็มและก่อนDueตลอดไม่เห็นได้เพิ่มเลย

กระทู้คำถาม
หรือต้องให้ชำระชั้นต่ำครับ ลูกค้าแบบนี้เค้าไม่ชอบ ไม่เคยได้ดอก อย่างเก่งเดือนนึงBankก็ได้ค่าAdvanceบัตรตอนสิ้นเดือนซัก60บาท
ผมไม่เคยเสียค่าธรรมเนียมเกินนี้ครับ ดอกเบี้ยนี่ใช้มาปีนึงยังไม่เคยเสียเลยเพราะพอเงินเดือนออกหรือเบิกค่าเดินทางมาได้ ก็ปิดเต็มลูกเดียว

ปล.ใช้เยอะอยู่นะครับ ปีนึงประมาณ250,000

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่