ทาโกะ ขนหลุด !!!!! แม่ต่ายทำไงดี ตกใจ!!!

ทาโกะจัง ลูกสาวเค้า วัย 6 เดือนหยกๆ ตอนนี้เกิดปัญหา ขนน้องหลุดร่วงเยอะมากค่ะ เวลาแปรงขนใน ก็หลุดออกมาเยอะจนน่าตกใจ

ไปหาข้อมูลดู เข้าใจว่าเป็นช่วงปกติ ที่กระต่ายจะผลัดขน แต่ก็ไม่มีข้อมูลอะไรให้อ่านมากมายไปกว่า มีการใช้ยาช่วยหรือใช้น้ำมันช่วยบำรุงขน

**********สิ่งที่อยากถาม คุณพ่อ คุณแม่กระต่ายก็คือ

>>>>>>>>ขนน้องจะร่วงมากขนาดไหนค่ะ ร่วงจนกระทั่งโกร๋นเลยหรือเปล่า
>>>>>>>>แล้วน้องจะผลัดขนนานแค่ไหนค่ะ
>>>>>>>>พยายามช่วยน้องแปรงขนออก กันน้องกลืนขนตัวเองเข้าไป //// เราจะช่วยน้องได้มากแค่ไหนค่ะ เพื่อป้องกันอาการลำไส้อุดตัน

*****ช่วยแนะนำเค้าทีนะคะ ,,,,ขอบพระคุณมากเลยค่ะ,,,, ตอนนี้กังวลมากแต่ก็ไม่รู้ว่าควรทำไงดี********
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่