ผมจะไปพักที่ คาวาคุจิโกะ ครับเดือนพฤศจิกายนนี้ รบกวนแนะนำที่ัพักด้วยครับ ไม่เคยไปเลยครับ

ผมจะต้องไปพักที่ คาวาคุจิโกะ 1 คืนครับ แนะนำที่พักด้วยครับ ขอสวยพอประมาณไม่แพงมากครับ

ตอนแรกจะไปพักที่ฮาโกเน่แต่เท่าที่ดูแพงมากครับ

เนื่องจากว่าผมจะไปเที่ยว คาวาคุจิโกะ-ฟูจิซัง-ฮาโกเน่ (น่าจะเรียงลำดับได้ถูก) ถ้าใครเคยไปมาและสามารถเรียงลำดับการไปได้ดีกว่า แนะนำด้วยครับผม (จะเป็นกรุณามากๆเลยครับ)

รบกวนที่แนะนำที่พักด้วยครับ

ปล. ถ้าท่านใดสามารถแนะนำได้ถึงเส้นทางการเดินทาง และลำดับการเดินทางที่สมควรไป รบกวนด้วยนะครับ

ขอบพระคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่