(IMC Plan) แผนงานการสื่อสารทางการตลาดแบบบูรณาการ Integrated Marketing Communications

คือว่าผมต้องทำ ( IMC Plan )  ของการไฟฟ้าฝ่ายผลิต (กฟผ.) อ่ะครับ

แล้วต้องเริ่มต้นยังไงหรอครับ  -  แล้วเริ่มต้นยังไงหรอคับ
                                               ผมนึกไม่ค่อยออกเลยคับ , คู่แข่งคือใครหรอคับ  เพราะเป็นของประเทศไทย  ,
                                               แล้วกิจกรรมทางการตลาดอ่ะคับจะจัดยังไง ผมงง อ่ะคับ

ผมขอรบกวน ท่านผู้รู้ เพื่อนๆ พี่ๆ  ช่วยชี้แนะผมด้วยนะคับ  ผมงง จิงๆคับผม ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้

ขอขอบคุณมากๆๆๆครับ   ประหลาดใจประหลาดใจประหลาดใจประหลาดใจประหลาดใจประหลาดใจประหลาดใจประหลาดใจ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่