วิศวกรหนุ่มเช่าบ้านอยู่คนเดียว มีคนงานสาวหน้าตาดีมาอยู่ดึกๆทุกวัน คุณคิดว่าจะมีอะไรไหม

เล่าตรงๆน่ะค่ะ   ลูกชายพี่สาวเป็นวิศวกรอายุ 20กว่า หน้าตาดี  ฐานะดี    เขาต้องไปคุมงานก้อสร้างที่ต่างจังหวัด
ทางนั้นเช่าบ้านให้อยู่คนละหลัง   วันหนึ่งพี่สาวละครอบครัวไปเทื่ยว   ขากลับเวะหาลูกชาย   เวลาประมาณ  2  ทุ่มกว่า
พบลูกนั่งคุ้ยกับผู้หญิงรูปร่างหน้าตาดีคนหนึ่ง    ถามลูกบอกเป็นคนงานที่ไซร์งาน   มาช่วยทำความสะอาดบ้าน   ทำมาหลายเดือนแล้ว
ไม่มีอะไรก็เลยนั่งคุ้ยกัน    พี่รู้สึกไม่สบายใจมาก    หรือจะคิดมากไป    เพื่อนๆคิดว่าจะมีอะไรหรือเปล่าค่ะ   ผู้หญิงคนนั้นทำความสะอาดบ้านลูกหลังเดียวค่ะ
ช่วยแนะนำด้วยค่ะ   จะได้ไปบอกพี่ค่ะ     ขอบคุณมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่