เลือกไม่ถูกค่ะ ระหว่าง Captain Hook และ Peter Pan

กำลังแพลนไปเกาะกูดค่ะ
เลือกไม่ถูกระหว่าง กัปตัน ฮุค และ ปีเตอร์แพน
อยากได้ห้องมีอ่างแบบกัปตุนฮุค แล้วก็อยากได้หาดยาวๆ แบบ Peter Pan

เพื่อนๆ พี่ๆ คนไหนเคยไปมาแล้วช่วยแนะนำด้วยค่ะ
ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆ TT
ขอบคุณค่ะ

หัวใจ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
เราเคยไปทั้งสองที่ค่ะ
ชอบทั้งสองที่
แต่ที่พักของกัปตันฮุค ถ้าเป็นห้องที่มีอ่างจะต้องปีนเขากันหน่อยค่ะ
และดูเป็นส่วนตัวมากกว่า
ถ้าไปสวีทกันสองคน กัปตันฮุคก็โอเคเลย

แต่ถ้ามีเด็กๆไปด้วย และอยากวิ่งเล่นหาดทรายกว้างๆ
เชียร์ปีเตอร์แพนค่ะ
เพราะไม่ต้องพายเรือข้ามมาฝั่งตรงข้าม
วิ่งลงทะเลได้เลย

ส่วนอาหาร การบริการ เราว่าดีทั้งคู่
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่