แพนเค้ก ในกอง..พรมแดนหัวใจ..

ไปแอบจิ๊กมาจากเฟสน้องแพนครับ ดูจากหน้าตา ช่างน่ารักน่าเอ็นดูมากครับเรื่องนี้  จุ๊บๆ

ท่องบท...

กับครูอ้วน น่ารักทั้งคู่เลยครับ

อันนี้กับใคร คงไม่ต้องบอก //อิจฉาเล็ก ๆ ครับ แหะๆ

ผมกัดฟันลงภาพนี้ด้วยจำเป็นต้องคิดให้ได้ว่า พระเอกตัวจริงอย่างผม ต้องยอมให้พระเอกในละครทำหน้าที่ของเขาไป (เขียนอย่างนี้แล้วผมว่า ผมดูดีขึ้นมาทันใด //คิดเอง) 5555+

ส่งท้ายด้วยภาพนี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่