รบกวนสอบถามคนที่เคยใช้ครีมของ La Mer หน่อยครับ

รบกวนสอบถามคนที่เคยใช้ครีมของ La Mer หน่อยครับ
คุณภาพดีมากมั้ยครับ ใช้แล้วเป็นพวกสิวอุดตันหรืออะไรทำนองนี้มั้ยครับ
ผมเคยใช้ไปกระปุกนึงแต่ใช้กับครีมอย่างอื่นด้วย แล้วเกิดสิวอุดตัน
เลยไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะ  La Mer หรืออีกตัวนึง กันแน่ครับ

La Mer Moisturizing cream ที่กระปุกขาวๆ ตัวครีมข้นๆที่ต้องนวดก่อนนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่