เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

คนที่เล่นหุ้นเก็งกำไร และมีวินัย มีโอกาศหมดตัวกับ บ่อนคาสิโน น้อยกว่าคนทั่วไปไหมครับ

กระทู้สนทนา
คิดว่าคนกลุ่มนี้ จะควบคุมความเสี่ยง กับความโลภ ได้มากกว่าคนทั่วไปมั้ยครับ ถ้าเป็นการพนันในบ่อน

แล้วกับคนเล่นหุ้นพื้นฐานล่ะ คิดว่าไงครับ (ไม่ได้หมายความว่า ตลาดหุ้นสัมพันธ์กับการพนันนะครับ)

สมมตินะครับสมมติ ถ้าผมผ่านตลาดหุ้นมาพอสมควร ตอนผมเดินเข้าบ่อนคาสิโน ผมพอจะใว้ใจตัวเองได้ใช่มั้ยครับ ว่าจะไม่หมดตัว

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่