จองตั๋วการบินไทย(Domestic hot sale)มีเรื่องจะสอบถาม

พอดีว่าจองโปรการบินไทย(domestic hot sale)ที่เป็นโปรถูกมาก
ที่นี้จะขึ้นเครื่องวันที่3กันยายนนี้ล่ะ ต้องบอกว่าไม่เคยขึ้นเครื่องบินเลยนะ
อยากทราบว่ากระเป๋าสัมภาระเราสามารถถือขึ้นเครื่องเลยได้ไหม?น้ำหนักต้องไม่เกินกี่กิโลค่ะ
ถ้าเกินเค้าเรียกโหลดกระเป๋าใช่ไหมค่ะ แล้วเค้าโหลดกันไม่เกินกี่กิโล
แล้วถ้าเป็นโน๊ดบุ๊คเราถือขึ้นเลยได้หรือเปล่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่