มีใครใช้ Chanel Les Beiges All-In-One Healthy Glow Cream บ้างคะ?

กระทู้คำถาม
คือสนใจเบสเมคอัพของชาแนลค่ะ เป็น บีบีครีม กับ แป้ง

บีบีครีม : Chanel Les Beiges All-In-One Healthy Glow Cream

แป้ง : Chanel Les Beiges Healthy Glow Sheer Colour SPF 15 Face Powder

เห็นมีแค่สองสี คือ N.10 กับ N.20 อยากทราบว่า สองเบอร์นี้ สีต่างกันอย่างไรคะ?

อันไหนเข้มกว่า อ่อนกว่า อันไหนโทนชมพู โทนเหลือง

สีผิวเราประมาณ MAC NC 20-25, Nars Sheer Glow #Deauville, Dior Forever 20, Lunasol OC20, RMK 102
อย่างนี้ ควรจะใช้เบอร์ไหนดีคะ?

และทั้งสองตัวนี้ ราคาเคาเตอร์ไทยเท่าไหร่คะ? ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่