ผมจะทำโชว์อะไรดีครับ ช่วงนี้มีกระแสเพลงหรืออะไรฮิตๆ บ้างรึเปล่าครับ

คือในวันศุกร์หน้า บริษัทผมจะมีงานเลี้ยงบริษัท ซึ่งผมและเพื่อนๆอีก 8-10 คนต้องทำโชว์ เพื่อเปิดงานพวกผมควรจะทำโชว์อะไรดีครับ
มันยากตรงที่พวกผมและเพื่อนๆ เป็น วิศวกรผู้ชายทุกคน จำนวน 8-10 คน ระยะเวลาในการทำโชส์มันแค่ 10-20 นาที
ผมควรจะเต้นโคฟ หรือแสดงละครเวที หรืออะไรดี ที่ผู้ชายมันทำแล้วออกมาดูน่ารัก คนดูมีความสุข แล้วพวกมันก็จะไม่เขินจนเกินไป
ช่วงนี้มีกระแสเพลง หรืออะไรที่ฮิตๆ บ้างหรือเปล่าครับ
รบกวนหน่อยนะคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่