วิกลิเก บริเวณแยกเกียกกาย

ขออนุญาตสอบถามหน่อยนะค่ะ

พอดีเพื่อนบอกว่า นั่งรถผ่านบริเวณนี้ แล้วเห็นมี คณะลิเกมาเปิดวิกแสดงแถวนี้

ตอนนี้ยังมีคณะลิเกแสดงอยู่ไหมค่ะ

อยากรู้บริเวณที่ชัดเจนหน่อยค่ะ พอดีเพื่อนก็อธิบายพิกัดไม่ถูก เพราะเพื่อนก็บังเอิญผ่านไปค่ะ

**** ขอบคุณมากเลยนะคะ ****

(ไม่รู้ว่าแท็กถูกห้องหรือเปล่า เพิ่งสมัครเพื่อโพสต์ถาม ต้องขอโทษด้วยนะคะ ถ้าผิดที่ผิดทางไปหน่อย TT)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไปเห็นบ่อยๆที่ศาลของเจ้าพ่อหลักเมืองครับ   ใกล้ๆสนามหลวง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่