มีใครในที่นี้ไปซื้อพานขันหมากเอก-โท ที่ปากคลองตลาดบ้างครับ เป็นอย่างไร

กระทู้คำถาม
พอดีไม่อยากซื้อเป็นแบบแพคเกจที่ขายให้ในตามเว็บ ราคาแพงมากๆ และปริมาณก็ได้น้อย อยากจะได้ 9 คู่ คนถือ 18 คน รวมพานเอก-โทแล้ว

จึงอยากเรียนถามเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่มีประสบการณ์ไปหาซื้อพานขันหมากเอก-โท ที่แม่ค้าจัดเอาไว้ให้เรียบร้อยแล้ว รวมพาน หาเช่า-ซื้อได้ที่ร้านไหน ราคาแพงไหม มีเบอร์โทรติดต่อหรือเปล่าครับ

ส่วนมาลัยคู่ สำหรับเจ้าบ่าว-เจ้าสาว ถ้าเป็นสีขาวสวยๆหน่อย ที่ปากคลองตลอดขายกันอยู่เท่าไร

ขอบคุณมากครับ

ปล.ถามให้เพื่อนสาว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่