ต้องการ Audio Driver ของคอม SVOA ใครพอจะมีแหล่ง Download บ้าง

เอาคอมเครื่องเก่ามาลง Window XP ใหม่ ขาดไดรเวอร์ Audio หาโหลดจากเว็บของ SVOA แล้ว ลงไม่ได้ ขึ้นว่าอุปกรณ์ไม่ตรงรึอะไรประมาณนี้แหละ ใช้ CPU-Z ดู Chipset ของ Mainboard แล้วเอาไปเซิร์ชดูก็หาไม่ได้จริงๆ ใครมีลิ้งที่โหลดแล้วได้ชัวร์ๆ รบกวนขอทีครับ ขาดแค่ไดรเวอร์ Audio ตัวเดียวเลยจริงๆ

คอม SVOA รุ่น IT-2220/IM7-HD250/3Y ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่