ช่วยแนะนำสถานที่ Honeymoon ในไทยช่วงเดือน Dec หน่อยครับ

ตอนแรก plan ว่าจะไป มัลดีฟครับ แต่ ช่วงธันวา แฟนผม check แล้วบอกว่าแพงกว่าช่วงอื่นๆมาก เลยกะว่าจะไปปีหน้าแทน

เลยต้อง plan ใหม่หาที่ที่จะไป Honeymoon ในไทยแทน

อยากได้ที่ไปพักผ่อน มีกิจกรรมให้ทำบ้าง สามารถเดินทางไปแหล่งท่องเที่ยวใกล้ๆได้ครับ ประมาณ 4 วัน ครับ

ที่คิดไว้ก็มี หัวหิน ปราณบุรี

เพื่อนๆมีที่แนะนำไหมครับ ขอเป็นสถานที่ และ ที่พักครับ จะได้ไปหาข้อมูลต่อเพิ่มครับ

ขอคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่