มาสคาร่าและอายไลเนอร์ ยี่ห้อไหนเป๊ะสุดค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากรู้มาสคาร่าและอายไลเนอร์ยี่ห้อไหนบ้างที่เพื่อนใช้แล้วรู้สึกว่ามัน เป๊ะและโอมากๆ
ขอราคาแบบกลางๆนะค่ะไม่ต้องแพงมาก พอดีกำลังจะเปลี่ยนยี่ห้อค่ะ เลือกไม่ถูกเหมือนกัน
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 32
อายไลน์เนอร์ ของ dejavu ค่ะแบรนด์ญี่ปุ่น ที่สุดของเราละ ดีมาก เราใช้ของเดจาวูทั้งคู่ มาสคาร่าคือให้ลุคธรรมชาติแบบไม่เป็นก้อน ส่วนอายไลเนอร์เราใช้แท่งเขียวนะคะ เป็นแบบเนื้อครีมก็ดีค่ะ กรีดง่ายเนื้อนิ่ม ไม่เลอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่