สอบถาม:ต้องการเดินทางจากLondonไปEdinburgh

คือเครื่องจะลงที่สนามบิน heathrow ประมาณ 22.00 น.เลยต้องการหารถไฟ หรือ รถทัวร์ เพื่อไปให้ถึงเอดินเบอระตอนเช้า ไม่ทราบว่าพอจะมีรึเปล่าครับ รถที่ออกจาก ลอนดอนตอนประมาณ 23.00 น. ถ้ามีเราจะติดต่อสำรองที่นั่งได้ที่ไหนเว็บไหนครับ เพราะตอนแรกว่าจะนั่ง Easyjet แต่ไม่มีเที่ยวบินรอบดึกเลยครับ และต้องไปขึ้นที่สนามบิน Gatwick อีก ผมไม่รู้จะเดินทางไปยังไงด้วย และต้องเสียค่าที่พักอีก 1 คืนด้วย เลยอยากรบกวน ผู้รู้ หรือ เซียน UK ช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่