ใครเคยเลเซอร์รักแร้ขาวบ้าง (ไม่ใช่กำจัดขนนะค่ะ)

คือสนใจ เลเซอร์ตัวนึงอยู่ที่เรียกว่า medlite c6
เท่าที่ศึกษามาคือเป็นเลเซอร์ที่มีประสิทธิภาพดีที่สุดในการกำจัดเม็ดสี พวกฝ้า กระ รอยดำ
ซึ่งส่วนตัวเคยใช้ AHA ทารักแร้ แล้วเกินแพ้หรืออะไรไม่รู้ เป็นรอยไหม้ ดำ ไม่หาย ซักที
เลยว่าจะทำเลเซอร์ตัวนี้ค่ะ อยากรู้ว่ามันจะหายขาดมั๊ย พอขาวหลังเลเซอร์ปุ๊บ จะกลับมาดำอีกมั๊ยค่ะ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่