เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

MACD ทั้ง Day Week Month ตัดลงแล้วยืนยันไหมครับว่าขาลง

ก่อนหน้านี้ ก็เห็น MACD ราย Day Week ตัด 0 ลงไปแล้ว ตอนนี้เห็น ราย Month ก็เห็น MACD ตัดเส้น signal ลง กับ แท่งแดงๆ 1 แท่ง
คราวที่แล้วตัดลง จากกราฟตอนปลายปี 2011 ที่ตัดลงไปก็ลงไปเหลือ 800 กว่าจุด คราวนี้จะได้เห็นแถวๆ 1100 - 1200 ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่