[ตุ๊กตาถัก] สมุนตัวเหลือง Minions #1: Minions in Act

ผลงานล่าสุดค่ะ ลูกสมุนตัวเหลือง Minion #1: Minion in Act
ตั้งใจจะทำ 2 เซ็ตค่ะ ปล่อยเซ็ตแรกออกมาก่อน เป็นเหล่ามินเนี่ยนในอิริยาบทต่างๆ ^^

ดูภาพทั้งอัลบั้มได้จากเพจนะคะ Minions#1 album

ฝากกระทู้ก่อนหน้าด้วยค่ะ อมยิ้ม02
[ตุ๊กตาถัก] 4 ตัวละครเอกจากการ์ตูน Hunter x Hunter
[ตุ๊กตาถัก??] All About Foods... เที่ยงแล้ว หิวกันหรือยังคะ?
[ตุ๊กตาถัก] เอาผลงานใหม่มาโชว์ค่ะ Line Sticker :: สาวน้อย Doong Doong
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่