อั้ม@หาดใหญ่ ไม่รู้เบื่อกระทู้พี่อั้มกันยังตั้ง 30 กว่ารูป

วันนี้ว่างๆก็เลยไปหาดใหญ่ไปดูอั้ม จขกท ไปถึง คนเต็มฮอลแล้ว เพราะมัวแต่วนหาที่จอดรถ ทั้งซอยด้านข้างด้านหน้าด้านหลัง รถติดมาก หาดใหญ่รถไม่เคยติดอย่างนี้เลย นานๆครั้งถึงจะติด พอไปถึง คนเต็มอีก เค้าเล่นเกมส์ให้ขึ้นไปถ่ายรูปกับอั้มกันแล้ว เลยอดขึ้นเวทีไปถ่ายรูปคู่ พี่อั้มเลย ขอพูดหน่อย มีแฟนคลับบางคนยังตอบคำถามเกี่ยวกับพี่อั้มผิดเยอะด้วย ไม่อยากจะโม้ จขกท ตอบถูกเกือบหมด ผิดข้อเดียว เรื่องน้ำหนัก ให้ทายหนักเท่าไร่[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ จขกท ทาย 46 ผิด ด้วยความที่พี่อั้มน่ารัก จขกท เลยเบียดเสียดสีผู้คนจนได้ไปยืนด้านหน้า พอดีกับตอนนั้น พี่ยุ้ยเอาทิชชูไปซับเหงื่อ พี่อั้มพอดี  ถ้าพี่ยุ้ยอ่านกรทู้นี้ ตอนที่ผมขอทิชชู ซับเหงื่อพี่อั้ม แล้วพี่ยุ้ยบอกว่าให้ไม่ได้ แล้วมองหน้าผมแบบแปลกๆ ผมอยากให้พี่ยุ้ยรู้ว่าผมไม่ใช่โรคจิต นะ แค่อยากได้มาดม 555 (โรคจิตป่าววะ) แต่ไม่เป็นไร อย่างน้อยก็ได้จับมือพี่อั้ม นิดนึง อยากบอกว่า หอมติดมือ จขกท เลย ไม่อยากล้างมือสักสามวัน 555 ดูรูปอั้มเลยละกัน

ปล.คนจัดงานคิดคิวผิดนะ ที่ให้ tattoo colour แสดงหลังอั้ม ทำไมนะหรอ พออั้มลงเวทีปุ๊บ ไม่ถึงสองนาที คนหายเกือบหมด 555

ปล.2 โปรดแสดงความคิดเห็นด้วยถ้อยคำสุภาพ และมาจากใจที่บริสุทธิ์ฃ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่