ร้าน Eveandboy ที่สยามน้ำหอมแท้ไหม

กระทู้คำถาม
พอดีไปเดินสยามแล้วไปร้าน Eveandboy ที่เลื่องลือ ปรากฏว่าน้ำหอมถูกดี creed แค่ 5 พันหน่อยๆ เลยเกิดความสนใจ แต่ไม่รู้ว่ามันของแท้หรือเปล่าอ่าครับ   หรือซื้อน้ำหอมร้านนี้มีอะไรต้องระวังไหม รบกวนเพื่อนๆพี่ๆ แนะนำทีนะครับ ถ้ามันแท้ผมก็ว่าดีกว่าเวป เพราะบางเวปที่เห็นมาโพสกันก็มีว่าปลอม แล้วได้ลองกลิ่นด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่