อยากรู้ว่าเมื่อก่อนคู่ขวัญ ทัช ณ ตะกั่วทุ่ง-นิ้ง กุลสตรี ดังขนาดไหน

ช่วยบอกทีได้ไหมค้ะว่าคู ทัช ณ ตะกั่วทุ่ง  นิ้ง กุลสตรี เป็นแฟนกันแล้วดังขนาดไหนคนพูดถึงเยอะไหม
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไม่เท่าไหร่นะครับ สำหรับคู่นี้ โดยเฉพาะพี่ทัช ผมว่าหลังปี38เป็นต้นมา แกดับสนิท
ต่างจากคุณนิ้ง ที่เริ่มดัง ผมเป็นวัยรุ่นสมัยนั้น เห็นว่าเป็นคู่ที่ไม่เหมาะสมกันเลย
ต่อมาในปี พ.ศ. 2540 พี่ทัชถูกจับในคดียาเสพย์ติด ยิ่งไปกันใหญ่ สงสารคุณนิ้ง
ถ้าไม่มีแฟนหรือเป็นแฟนคนอื่นจะดังกว่านี้แน่นอน ตอนนั้นจำได้ว่าเชียร์ศรราม เทพพิทักษ์ 555

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่