แฟนเก่าของแฟนมาขอ คืนดีอ้อนวอนแทบเป็นแทบตาย คุณคือแฟนใหม่จะยอมปล่อยเขาไปไหม

แฟนเก่ากับผู้หญิงเลิกรากันไป ได้นานแล้วพอสมควร แรกๆเขาก็รู้ว่า ผู้หญิงคุยกับเราอยู่ แต่พอนานวันเข้าเราคบกัน

ผู้ชายรู้ แล้วเขามาง้อ อ้อนวอน ขอคืนดีด้วย ทั้งกราบเท้า เขียนสเตตัส จะฆ่าตัวตาย เพื่อให้แฟนกลับไปคืนดี

ทั้งๆที่ ก่อนเลิกกันเขาเป็นคนอารมณ์รุนแรงมากๆ ไม่สนใจความรู้สึกผู้หญิง แต่มาตอนนี้เขากลับขอโอกาสผู้หญิง

ผมเองเห็นเธอเสียใจร้องไห้ ก็สงสาร มันเป็นเพราะผมหรือเปล่าที่ทำให้เกิดเรื่องแบบนี้ เพื่อนคิดว่า ผมควรเดินออกไปดีไหม ไม่อยากจะทำให้เธอต้องมานั่งร้องไห้ หรือผมควรอยู่เป็นกำลังใจให้เธอ ไม่ใช่ไปซํ้าเติมเธอตอนนี้

แม้ผู้หญิงบอกว่า เธออยู่กับผมแล้วมีความสุข

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่