แหล่งขายแผ่นอะคริลิคใสสำหรับกั้นพื้นที่อาบน้ำค่ะ แถวบางบัวทองมีไหมคะ

กำลังหาซื้อแผ่นอะคริลิคใส สำหรับกั้นที่อาบน้ำค่ะ ต้องการความหนา 4 มิล ไม่แน่ใจว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนค่ะ
เพราะช่างคนเก่าเค้าได้ทำรางสำหรับใส่กระจกไว้ 5 มิล แต่ถามร้านกระจกบอกว่าถ้าทำฉากกั้นสำหรับห้องน้ำ
ต้องใช้กระจกหนา 8 มิลขึ้นไป และต้องเป็นกระจกเทมเปอร์ ไม่อยากเจาะกระเบื้องแล้วผ่าใหม่ เลยจะซื้อแผ่น
เลยจะซื้อแผ่นอะคริลิคใสใส่แทนค่ะ หรือมีวิธีอื่นแนะนำไหมค่ะ  ขอบคุณค่ัะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่