วิวัฒนาการความงามของ "อั้ม พัชราภา" และรู้จักประวัติที่แท้จริง

และ ปัจจุบัน เธอก็หน้าเด็กลงเรื่อย ๆ

คนอะไรไม่รู้สวยตั้งแต่เกิด

ขอบคุณเจ้าของภาพทุกท่านนะคะ และ instagram @aum_patchrapafc
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
สมัยก่อน เทรนด์การแต่งหน้าชอบคิ้วเล็กๆ เรียวๆ และทาปากด้วยลิปสติกสีแมตแบบเต็มขอบปาก
สมัยนี้ เทรนด์การแต่งหน้าเปลี่ยนไป เทรนด์ธรรมชาติแบบเกาหลีเข้ามามีอิทธิพลมาก
คิ้วที่เคยบางและโก่ง จะเปลี่ยนเป็นแนวธรรมชาติ คิ้วดูหนาแต่เรียงตัวสวย
ใช้ลิปสติกที่สีอ่อน ทาปากบางๆ สีธรรมชาติ
ที่สำคัญ สมัยก่อนไม่แต่งตาจัด ไม่อายไลน์เนอร์กริ๊บบบ เหมือนสมัยนี้ ซึ่งสาวๆ ทุกคนนี่ถ้าไม่ได้กรีดอายไลน์เนอร์นี่ออกจากบ้านไม่ได้เลย
การแต่งหน้าที่เปลี่ยนไป ทำให้คนเราหน้าเปลี่ยนได้ค่ะ ถ้าเข้าห้องเครื่องแป้งประจำจะรู้ ถึงจะทำหน้ามา แต่ก้อไม่ได้ทำทั้งหน้าหรอกค่ะ
โครงหน้าเดิม พื้นเดิมอั้มเป็นคนสวยอยู่แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่