บลัชออนปัดแก้มยี่ห้อไหนสีสวย น่ารัก ติดทน ราคาไม่แพงบ้างคะ

ตอนนี้เราใช้ Sleek Lifts a Peach คะ แต่ว่าสีไม่ชัดเลย ปัดย้ำ 10 รอบ สียังไม่ออกเท่าไหร่เลยคะ ดูใกล้ๆ เห็นสีนิดหน่อย แต่มองไกลๆ เหมือนไม่ได้ปัดแก้ม  

อยากให้เพื่อนๆ ช่วยแนะนำบลัชออนปัดแก้มสีสวย ใสๆ น่ารักๆ ติดทน ในราคาไม่แพง ไม่เกินห้าร้อยก็พอคะ เรากำลังตามหาอยู่ เราอยากได้สีชมพูนมกับสีส้มใสๆ คะ รบกวนเพื่อนๆ แนะนำหน่อยจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่