ซื้อจักรยาน BMX แบบไหนดีค่ะ สำหรับมือใหม่หัดปั่น

กระทู้คำถาม
ขออนุญาตินะค่ะ
ไม่แน่ใจว่าโพสคำถามเดิมๆ ซ้ำหรือเปล่า? ถ้าซ้ำขออภัยนะค่ะ
อยากขอคำแนะนำค่ะ พอดีว่าอยากได้จักรยาน BMX สักคัน
บ้านอยู่แถวลาดพร้าว จะซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ
ไม่ได้เอามาเล่นโลดโผนโจนทะยานนะคะ
ขอแบบ Street ขี่สวยๆ ก็พอเน๊าะ 55
ที่สำคัญ จขกท ไม่มีความรู้เรื่องการประกอบเองอ่ะคะ
คงต้องซื้อในแบบที่หล่อครบเครื่องมาแล้ว อิอิ
ยังไงช่วยชี้ทางตามหาชายในฝันให้ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่