[Bull Terrier] สอบถามหน่อยครับ เรื่อง สุนัข Bull Terrier ครับ

กระทู้คำถาม
ผมจะเลี้ยงเจ้าหมาพันธุ์นี้อยู่ ผมกำลังศึกษาว่า
1.เจ้า BullTerrier ขนล่วงเยอะไหมครับ
2.เจ้า BullTerrier เป็นมิตรไหมครับ แบบว่าเจอใครก็กระดิกหางไม่เห่าไม่กัด
ปล. พอดีที่บ้านมีหมาน้อยพันธู์ miniature หมากระเป๋าที่เหมือน domonman ย่อส่วน ขนร่วงเยอะมากครับ แค่ลูบตัวมันขนก็หลุดติดมือแล้ว
ขอบคุณเพื่อนๆครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่