ระบายหน่อยนะคะ เพิ่งจับได้ว่าสามีนอกใจ

กระทู้สนทนา
ดิฉันกับสามีแต่งงานกันมาเป็นเวลาสองปีแล้วคะ แต่ยังไม่มีลูก ไม่เคยมีปัญหาเรื่องผู้หญิง เรามีกิจการเล็กๆ เป็นของตัวเอง
อยู่ด้วยกันตลอด  สังคมต่างจังหวัด ตำบลเล็กๆ ที่สังคมก็แคบไปไหนมาไหนก็เจอคนรู้จัก ดิฉันไม่เคยตามไม่เคยเช็คเวลาเค้าออกไปสังคมข้างนอกตอนกลางคืน เพราะไว้ใจ และเราคุยตกลงกันแล้วว่าขอให้ให้เกียรติกัน  สามีเพิ่งเล่นไลน์และfb เมื่อไม่กี่เดือนมานี้คะ  แต่แรกก็ขู่เอาไว้ว่าระวังนะ หลายครอบครัวมีปัญหาเพราะเรื่องนี้มาเยอะแล้ว
เค้าก็โอเค แรกๆดิฉันเอามือถือเค้ามาดูบ่อยๆ
เผื่อเป็นการเตือนเค้าว่าอย่าทำอะไรซุกซนนะ แต่ก็เป็นแบบขำๆ ไม่ซีเรียส  แล้วก็ห่างหายไปนาน ไม่เคยดูอีก
จนกระทั่งเมื่อเช้าวันนี้ อยู่ดีดีก็เอามือถือเค้ามาดูตอนเค้าหลับ
จึงเจอข้อความนี้คะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่