แนะนำร้านอาหารที่ลำปางให้หน่อยค่ะ

อาทิตย์หน้าจะไปทำงานทึ่เชียงใหม่ แล้วมาดูงานที่ลำปางสองวันค่ะ ขับรถไปเอง เลยกะว่าเสร็จงานเรียบร้อยเราจะอยู่ลำปางต่อ
คิดว่าจะตระเวณหม่ำของอร่อยๆที่ขึ้นชื่อในลำปาง ไหนๆก็มาทั้งที ส่วนใหญ่จะมาผ่านๆ ไม่ได้แวะจริงจังสักที
รบกวนคนลำปางมาแนะนำร้านอาหารที่ไม่ควรพลาดหน่อยค่ะ บรรยากาศโอเค ร้านพื้นเมือง ร้านกาแฟ ขนม อะไรก็ได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่