แต่งงานมา 2 ปี ยังไม่มีน้อง ตอนนี้ จิตตกมากค่ะ

กระทู้สนทนา
แต่งงานมา 2 ปีแล้วค่ะ ไม่เคยคุมกำเนิด ปล่อยธรรมชาติ แต่ยังไม่มีวี่แวว ของเด็กน้อยเลย
ไปตรวจทั้งแฟนและเราก็ปกติดีทุกอย่าง
ยิ่งระยะหลังๆ ตั้งใจมาก ตรวจการตกไข่ทุกเดือน  ลุ้นทุกเดือน แต่ก็ต้องผิดหวังทุกเดือนเลยค่ะ

ตอนนี้ สุขภาพจิตแย่มากๆ นอยด์ และ เบื่อหน่าย ทานอะไรไม่ลง  มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างมั้ยคะ

จะทำอย่างไรดี พยายามบอกกับตัวเองตลอดว่า อย่าเครียด แต่ทำไม่ได้เลยค่ะ

โหมด: เบื่อหน่าย ท้อแท้ เบื่ออาหาร เนือย นอยด์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่