ใครใช้รถ Chevrolet Colorado แล้วเป็นแบบนี้้บ้างครับ

กระทู้คำถาม
คือ พยายามเอามาถามนานแล้ว แต่ว่า ไม่ได้เป็นสมาชิกครับ ฮ่าๆๆๆ

รถผม Chevrolet Colorado ตัว Top 2 ล้อ นะครับ
มันรวน น่ากลัวมาก
หลังจากเอาออกมาจากศูนย์ก็เป็นเลย เลยต้องเอาไปเข้าอีกรอบ

อาการประมาณว่า สตาร์ทไม่ได้ครับ แล้วที่ปัดน้ำฝนก็ทำงานเอง ปัดเอง และ ไฟเลี้ยวกระพริบเอง บางทีก็ไฟฉุกเฉิน ครับ

พอเอาไปเข้าอีกรอบ พนักงานบอกว่าแบตหมด คือ ในชิวิตเข้าใจว่าเวลาแบตหมดมันต้องไม่ทำงาน (คิดไปเองรึเปล่า) แต่อันนี้ ปัดน้ำฝนก็ทำงานเอง ปัดเอง และ ไฟเลี้ยวกระพริบเอง หลอนๆ เลยครับ ถ้าเป็นหลังเที่ยงคืน คงคิดว่าผีเข้าสิง

เลยอยากสอบถามว่า เป็นไปได้รึเปล่าครับ ที่รถประเภทนี้แบตหมดแล้วจะเป็นอาการแบบนี้ครับ ?
และ มีท่านไหน มีอาการรถแบบนี้บ้างครับ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่