มีใครคิดจะติดกล่อง GMM Z เพื่อดู HORMONES และโปรเจ็คต์จาก GTH บ้างคะ

พอดีว่าเราใช้จานดำ PSI อยู่น่ะค่ะ แล้วเราชอบดู HORMONES มาก จริงๆดูช่อง ONE มาตั้งแต่เป็นต่อขั้นเทพแล้ว

ซึ่งช่อง ONE ที่บ้านเรา เดิมทีมันอยู่ที่เลข 103 ค่ะ แล้วอยู่มาวันหนึ่งช่องก็หายไป เราหาตาแหกเลย คือพลาดไปสักพัก จนมาเปิดแฟนเพจก็เลยได้รู้ว่าเขาย้ายไปที่เลข 224 (ซึ่งค่อนข้างห่างจากเลขเดิมมาก เราเลยกดไปไม่ถึง)

ทีนี้เลยเกิดรู้สึกถึงความไม่มั่นคงว่า มันจะย้ายไปช่องไหนอีก หรือวันใดวันหนึ่งมันจะหลุดออกไปเลยมั้ย เพราะว่าเพื่อนเราใช้ PSI OK ตอนแรกก็มี แต่อยู่ๆมาก็ไม่มีเหมือนกัน (ได้ยินมาว่า เนื่องจากทรูเข้ามาร่วมด้วย หรือไรนี่แหละ ช่องแกรมมี่ก็เลยหลุดหมดเลย)

เห็นว่าต่อจาก HORMONES แล้วจะมี GTH SIDE STORIES 8 เรื่องต่อจากหนังดัง แล้วตามด้วย ATM 2 ยาวไปถึงปลายปีเลย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ต้นปีหน้า เป็นต่อขั้นเทพก็กลับมาอีก เราเลยคิดว่า เพื่อความมั่นใจ ก็น่าจะซื้อกล่อง GMM Z มาติดเลยดีมั้ย ปกติชอบดูช่องแกรมมี่หลายช่องอยู่แล้ว ทั้ง ONE BANG ACTS PLAY บลาๆๆ

แต่เราแค่อยากมั่นใจว่า ถ้าเราติดกล่อง GMM Z เราก็จะได้ดูช่องแกรมมี่อยากที่เราอยากดูทุกช่องใช่ไหม ใครพอทราบบ้าง แล้วถ้าซื้อตอนนี้ จะซื้อแบบ HD ดีป่าว ใครใช้บ้างขอความเห็นหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่