อัพเกรด office 2007 เป็น 2013 กับ windows 8 ได้แต่ Product Key มา

1. ผมซื้อ MS Office 2007 มาแล้ว ทีนี้อยากจะอัพเกรดเป็น Office 2013 ไม่ทราบว่าจะมีช่องทางอย่างไรได้บ้างครับ ต้องการแค่ Word, Excel และ PowerPoint ครับ

2. อีกคำถามนึงนะครับ พอดีโน้ตบุ๊คเก่าของผมมี Windows XP (ยังไม่ activate) แล้วไปซื้อ Key ของ Windows 8 มา แล้วก็ยังไม่ได้ลง แต่ทีนี้จะเปลี่ยนโน้ตบุ๊คใหม่ ผมจะเอา Key มาใช้เพื่อ Clean Install ได้หรือไม่ครับ แล้วผมจะดาวน์โหลด windows 8 นี้ ได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่