[Spoil] รบกวนสปอย Last Summer ให้อ่านหน่อยได้มั้ยคะ

คนที่ไปดูมาแล้ว เรารบกวนเล่าให้อ่านทีได้มั้ยคะ

เราว่าหนังเรื่องนี้น่าดูมาก ดูซับซ้อนซ่อนเงื่อนดี แต่ว่าเราเป็นคนกลัวผีตุ้งแช่มาก ขี้ตกใจ และเวลาดูหนังผีแล้วจะติดตา เลยไม่กล้าไปดูจริงๆค่ะ ถึงแม้จะออกแผ่นแล้ว(ในอนาคต) เราก็ยังไม่กล้าดูอยู่ดี

จะรบกวนสปอยให้อ่านหน่อยได้มั้ยคะ ใครก็ได้ เมตตาเราที ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่