ร้องไห้บ้างไหมกับซีรี่ส์ รักนี้ชั่วนิจนิรันดร์ พี่ติ้ก กับน้องออม

อยากจะบอกและสารภาพเลยนะครับพี่พี่ ว่าหนูร้องไห้กับซีรี่ส์เรื่องนี้มากมาก น้ำท่วมจอ
มีฉากไหนที่อินและร้องไห้กันบ้างคะ

ฉากนี้ หนู ร้องฉากตอนเด็กๆที่พิชชาต้องมองพ่อแม่ พี่ชาย ไปอเมริกา แล้วยืนเหม่อคนเดียว ถีบรถถีบก้อไม่มีใครเห็นเจอน้องสาวแล้วนั่งคุยที่ระเ

ฉากต่อไป ฉากที่ พิชชาร้องไห้จากพัฒน์ แล้ววิ่งไปกอดพี่ติ้กจากด้านหลัง มันไหลจริงๆคะ

ฉากที่ พี่ชายเจอน้องสาว นั่งคุยที่ระเบียง แล้วพูดว่า หนูคิดถึงพี่มากมาก

มีอีกหลากหลายตอน อยากให้คนที่รักซีรี่ส์เรื่องนี้มาแชร์กันจร้า

ุบุๆ
อ้อ น้องออมน่ารักมากคะ ตอนแรกมองแบบไม่ชอบ เพราะหนูชอบพี่ติ้กมากคะ พอดูๆไปให้อภัยออม

ปล  ใครคิดเหมือนกันบ้างเวลาพี่ติ้กพูดคะ คะ กับผู้หญิง น่ารักที่สุด รักพี่ชายที่แสนดี จ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่