ตามหาบลัชออนสีชมพู เนื้อบลัชเหมือนสี luster ของนาร์สหน่อยค่ะ

คือเราชอบเนื้อบลัชแบบสี luster ของนาร์ส อะค่ะ มันปัดง่ายดี สีไม่จัดเกิน แต่อยากได้สีโทนชมพูบ้าง ชมพูที่ไม่บาบี้เกินไป(หน้าไม่ให้จริงๆ) ชมพูปนม่วง ชมพูตุ่นๆ ก็ได้ค่ะ ตามหามาเยอะแล้วจริงๆ ยังไม่เจอที่ใช่เลยย ปกติมีแต่บลัชออนสีส้มหมดเลยค่ะ

ปล.เราผิวสองสี รองพื้น estee สี tanwy37 ค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่