ตูนเซียว่าด้วยความสามารถพิเศษในการแต่ง-ปั้นตัวเลขระหว่าง 1.3 กับ 2.6 แสนล้าน ใครน่าเชื่อถือกว่ากัน เราเชื่อเจ้าแหลดีไหม

กระทู้สนทนา

"แหล" อุตส่าห์ตลบตแลงปลิ้นปล้อนพูดกลับไปกลับมาถึงเพียงนี้แล้ว
เราเชื่อเขาสักครั้งกันดีไหม
ผมว่าเขาจะเสียใจนะถ้าเรา  ไม่ยอมให้เครดิตเขาบ้าง
เกิดเขาไปกอดขาเมียร้องไห้ขึ้นมาอีก  เราจะทำอย่างไร ???
สื่อก็รุมอวยกันจนเขาไปไม่เป็น  กลายเป็นตัวตลกให้คนขำกลิ้งกันไปทั่ว....ดูดิ...
".....เคยคัดค้านรัฐบาลว่าจำนำข้าวสูงกว่าราคาตลาด
แต่วันนี้ “อภิสิทธิ์” ออกมาคัดค้านรัฐบาลให้รัฐบาลต้องรับจำนำข้าวราคาเก่า

จำนำสูงก็ค้าน จำนำต่ำก็ค้าน ค้านทุกเรื่องจริงๆ พับแผ่...."  (แม่ลูกจันทร์ ไทยรัฐ)

ส่วนพวกเราก็รุมด่าเขาอย่างกะแมวอย่างกะมด
จนกลายเป็น "ม้าหัวเน่า" ไปแร้วววว

วันนี้เรามาเชื่อตัวเลข 2.6 เขาสักครั้งเถอะ นะ  นะ  นะ
ได้โปรดเถอะ   พลีสสสสสส......
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่