แนะนำซีรี่ส์หน่อย ชอบแบบ Bates Motel, Breaking Bad ประมาณนี้

กระทู้คำถาม
วันนี้เบื่อๆ เหงาๆ ว่างๆ ไม่รู้จะดูอะไรแล้วค่ะ >_<

ที่ดูแล้วชอบ และดูไปแล้วก็มี

666 park avenue
Banshee ก็ดูแล้วค่ะ ลืมลง ^^ เรื่องนี้สนุกมาก ^^
Bates Motel
Breaking Bad
Continuum
Dead Set
Death Valley
Downton Abbey
Fringe
Game of Throne
Harper's Island
Hidden Palms
Homeland
In the flesh
Lost
Misfits
Pretty Little Liars
Prison Break
Revolution
Ringer
Teen Wolfs
The Borgias ก็ดูแล้ว สนุกดี ^^
The Walking Dead
The X-File
Vampire Diaries
Vikings

ที่กล่าวไปข้างบนนี่ ดูหมดแล้ว

ตอนนี้ไม่รู้จะดูเรื่องไหนดี ลองเปิดๆผ่านๆดูบางเรื่องที่ยังไม่เคยดู ก็ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ ><
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ กำลังว่างๆ คืนนี้กะจะดูยาวถึงเช้าเลย อิอิ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่